ZLLS400TA
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
ZLLS400TATR-ND - เทปและม้วน (TR)
ZLLS400TACT-ND - เทปตัดขาย (CT)
ZLLS400TADKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ZLLS400TA
คำอธิบาย
DIODE SCHOTTKY 40V 520MA SOD323
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
40 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 40 V 520mA ติดบนพื้นผิว SOD-323
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
ZLLS400TA รุ่น
หมวดหมู่
เวลาการกลับคืนสภาพ (trr)
3 ns
Mfr
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
10 µA @ 30 V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ความจุไฟฟ้า @ Vr, F
15pF @ 30V, 1MHz
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
เทคโนโลยี
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
40 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOD-323
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
520mA
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
150°C (สูงสุด)
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
500 mV @ 400 mA
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ความเร็ว
คืนสภาพเร็ว =< 500ns, > 200mA (Io)