2BZX84C3V6
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
4878-2BZX84C3V6TR-ND - เทปและม้วน (TR)
4878-2BZX84C3V6CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
4878-2BZX84C3V6DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
2BZX84C3V6
คำอธิบาย
DIODE ZENER ARRAY 3.6V SOT-23-3
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
6 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
อาเรย์ซีเนอร์ไดโอด 1 คู่ แอโนดร่วม 3.6 V 300 mW ±5% SOT-23-3 (TO-236)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
2BZX84C3V6 รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน - สูงสุด
300 mW
ผู้ผลิต
Diotec Semiconductor
อิมพีแดนซ์ (สูงสุด) (Zzt)
90 Ohms
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
5 µA @ 1 V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-50°C ~ 150°C (TJ)
การตั้งค่า
1 คู่ แอโนดร่วม
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้า - ซีเนอร์ (ค่าที่ระบุ) (Vz)
3.6 V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
TO-236-3, SC-59, SOT-23-3
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±5%