BZT52C18
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
4878-BZT52C18TR-ND - เทปและม้วน (TR)
4878-BZT52C18CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
4878-BZT52C18DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BZT52C18
คำอธิบาย
DIODE ZENER 18V 500MW SOD123F
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
6 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ซีเนอร์ไดโอด 18 V 500 mW ±5% ติดบนพื้นผิว SOD-123F
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
BZT52C18 รุ่น
หมวดหมู่
อิมพีแดนซ์ (สูงสุด) (Zzt)
45 Ohms
Mfr
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
100 nA @ 13 V
อุณหภูมิในการทำงาน
-50°C ~ 150°C (TJ)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±5%
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOD-123F
พลังงาน - สูงสุด
500 mW