BZW04-111B
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
4878-BZW04-111BTB-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BZW04-111B
คำอธิบาย
TVS DIODE 111VWM 179VC DO204AC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
179V แคลมป์ 2.2A ipp tvs ไดโอด ทรูโฮล DO-204AC (DO-15)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
BZW04-111B รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
2.2A
Mfr
พลังงาน - ยอดพัลส์
400W
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
การป้องกันสายพาวเวอร์
ไม่
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แอพพลิเคชั่น
จุดประสงค์ทั่วไป
ประเภท
Zener
อุณหภูมิในการทำงาน
-50°C ~ 175°C (TJ)
ช่องสองทิศทาง
1
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
111V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
DO-204AC, DO-15, แกน
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
124V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
179V