BZW04-256
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
4878-BZW04-256TB-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BZW04-256
คำอธิบาย
TVS DIODE 256VWM 414VC DO204AC
คำอธิบายโดยละเอียด
414V แคลมป์ 1.1A ipp tvs ไดโอด ทรูโฮล DO-204AC (DO-15)
โมเดล EDA/CAD
BZW04-256 รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
1.1A
Mfr
พลังงาน - ยอดพัลส์
400W
อุณหภูมิในการทำงาน
-50°C ~ 175°C (TJ)
แชนเนลทิศทางเดียว
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
256V
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
285V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
414V