BZW04-6V4
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
4878-BZW04-6V4CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
4878-BZW04-6V4TB-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BZW04-6V4
คำอธิบาย
TVS DIODE 6.4VWM 11.3V DO204AC
คำอธิบายโดยละเอียด
11.3V แคลมป์ 35.4A ipp tvs ไดโอด ทรูโฮล DO-204AC (DO-15)
โมเดล EDA/CAD
BZW04-6V4 รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
35.4A
Mfr
พลังงาน - ยอดพัลส์
400W
บรรจุภัณฑ์
เทปตัดขาย (CT)
อุณหภูมิในการทำงาน
-50°C ~ 175°C (TJ)
แชนเนลทิศทางเดียว
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
6.4V
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
7.13V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
11.3V