BZW06-188
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
4878-BZW06-188CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
4878-BZW06-188TB-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BZW06-188
คำอธิบาย
TVS DIODE 188VWM 301VC DO204AC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
301V แคลมป์ 2A ipp tvs ไดโอด ทรูโฮล DO-204AC (DO-15)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
BZW06-188 รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
2A
Mfr
พลังงาน - ยอดพัลส์
600W
บรรจุภัณฑ์
เทปตัดขาย (CT)
จำนวนมาก
การป้องกันสายพาวเวอร์
ไม่
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แอพพลิเคชั่น
จุดประสงค์ทั่วไป
ประเภท
Zener
อุณหภูมิในการทำงาน
-50°C ~ 175°C (TJ)
แชนเนลทิศทางเดียว
1
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
188V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
DO-204AC, DO-15, แกน
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
209V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
301V