BZW06-94B
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
4878-BZW06-94BCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
4878-BZW06-94BTB-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BZW06-94B
คำอธิบาย
TVS DIODE 94VWM 152VC DO204AC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
152V แคลมป์ 3.9A ipp tvs ไดโอด ทรูโฮล DO-204AC (DO-15)
โมเดล EDA/CAD
BZW06-94B รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
3.9A
Mfr
พลังงาน - ยอดพัลส์
600W
บรรจุภัณฑ์
เทปตัดขาย (CT)
จำนวนมาก
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
Zener
อุณหภูมิในการทำงาน
-50°C ~ 175°C (TJ)
ช่องสองทิศทาง
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
94V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
DO-204AC, DO-15, แกน
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
105V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
152V