BZX84C5V6
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
4878-BZX84C5V6TR-ND - เทปและม้วน (TR)
4878-BZX84C5V6CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
4878-BZX84C5V6DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BZX84C5V6
คำอธิบาย
DIODE ZENER 5.6V 300MW SOT23
คำอธิบายโดยละเอียด
ซีเนอร์ไดโอด 5.6 V 300 mW ±5% ติดบนพื้นผิว SOT-23-3 (TO-236)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
BZX84C5V6 รุ่น
หมวดหมู่
อิมพีแดนซ์ (สูงสุด) (Zzt)
40 Ohms
Mfr
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
1 µA @ 2 V
อุณหภูมิในการทำงาน
-50°C ~ 150°C (TJ)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±5%
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOT-23-3 (TO-236)
พลังงาน - สูงสุด
300 mW