DI015N25D1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
4878-DI015N25D1TR-ND - เทปและม้วน (TR)
4878-DI015N25D1CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
4878-DI015N25D1DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DI015N25D1
คำอธิบาย
MOSFET DPAK N 250V 0.2OHM 175C
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 250 V 15A (Tc) 140W (Tc) ติดบนพื้นผิว TO-252 (DPAK)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
DI015N25D1 รุ่น
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
4.5V @ 250µA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
8.9 nC @ 10 V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
Vgs (สูงสุด)
±20V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
475 pF @ 125 V
ประเภท FET
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
140W (Tc)
เทคโนโลยี
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 175°C (TJ)
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
250 V
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-252 (DPAK)
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
10V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
255mOhm @ 15A, 10V