DI045N03PT | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | MOSFET POWERQFN 3X3 N 30V 45A 0. |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 8 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | N-ช่องสัญญาณ 30 V 45A (Tc) 16W (Tc) ติดบนพื้นผิว 8-QFN (3x3) |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | DI045N03PT รุ่น |
หมวดหมู่ | Vgs (th) (สูงสุด) @ Id 2.5V @ 250µA |
Mfr | เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs 53 nC @ 10 V |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | Vgs (สูงสุด) ±20V |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds 2300 pF @ 15 V |
ประเภท FET | กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด) 16W (Tc) |
เทคโนโลยี | อุณหภูมิในการทำงาน -55°C ~ 150°C (TJ) |
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss) 30 V | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ 8-QFN (3x3) |
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด) 4.5V, 10V | บรรจุภัณฑ์ / เคส |
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs 4.4mOhm @ 24A, 10V | หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน |