DI045N03PT
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
4878-DI045N03PTTR-ND - เทปและม้วน (TR)
4878-DI045N03PTCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
4878-DI045N03PTDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DI045N03PT
คำอธิบาย
MOSFET POWERQFN 3X3 N 30V 45A 0.
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
8 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 30 V 45A (Tc) 16W (Tc) ติดบนพื้นผิว 8-QFN (3x3)
โมเดล EDA/CAD
DI045N03PT รุ่น
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
2.5V @ 250µA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
53 nC @ 10 V
Vgs (สูงสุด)
±20V
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
2300 pF @ 15 V
ประเภท FET
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
16W (Tc)
เทคโนโลยี
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
30 V
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
8-QFN (3x3)
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
4.5V, 10V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
4.4mOhm @ 24A, 10V