DI050N06D1-AQ | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | MOSFET N-CH 65V 50A TO-252-3 |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 10 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | N-ช่องสัญญาณ 65 V 50A (Tc) 42W (Tc) ติดบนพื้นผิว |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | DI050N06D1-AQ รุ่น |
หมวดหมู่ | เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs 14 nC @ 10 V |
Mfr | Vgs (สูงสุด) ±20V |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds 825 pF @ 30 V |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด) 42W (Tc) |
ประเภท FET | อุณหภูมิในการทำงาน -55°C ~ 150°C (TJ) |
เทคโนโลยี | เกรด รถยนต์ |
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss) 65 V | คุณสมบัติ AEC-Q101 |
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด) 4.5V, 10V | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ TO-252AA (DPAK) |
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs 11mOhm @ 10A, 10V | บรรจุภัณฑ์ / เคส |
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id 2.5V @ 250µA |