DI050N06D1-AQ
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
4878-DI050N06D1-AQTR-ND - เทปและม้วน (TR)
4878-DI050N06D1-AQCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
4878-DI050N06D1-AQDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DI050N06D1-AQ
คำอธิบาย
MOSFET N-CH 65V 50A TO-252-3
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 65 V 50A (Tc) 42W (Tc) ติดบนพื้นผิว
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
DI050N06D1-AQ รุ่น
หมวดหมู่
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
14 nC @ 10 V
Mfr
Vgs (สูงสุด)
±20V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
825 pF @ 30 V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
42W (Tc)
ประเภท FET
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
เทคโนโลยี
เกรด
รถยนต์
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
65 V
คุณสมบัติ
AEC-Q101
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
4.5V, 10V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-252AA (DPAK)
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
11mOhm @ 10A, 10V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
2.5V @ 250µA