DI100N10PQ-AQ
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
4878-DI100N10PQ-AQTR-ND - เทปและม้วน (TR)
4878-DI100N10PQ-AQCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
4878-DI100N10PQ-AQDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DI100N10PQ-AQ
คำอธิบาย
MOSFET N-CH 100V 80A 8-POWERTDFN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
8 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 100 V 80A (Tc) 50W (Tc) ติดบนพื้นผิว 8-QFN (5x6)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
DI100N10PQ-AQ รุ่น
หมวดหมู่
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
64 nC @ 10 V
Mfr
Vgs (สูงสุด)
±20V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
3400 pF @ 30 V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
50W (Tc)
ประเภท FET
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
เทคโนโลยี
เกรด
รถยนต์
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
100 V
คุณสมบัติ
AEC-Q101
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
4.5V, 10V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
8-QFN (5x6)
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
5mOhm @ 30A, 10V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
3V @ 250µA