DI105N04PQ-AQ
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
4878-DI105N04PQ-AQTR-ND - เทปและม้วน (TR)
4878-DI105N04PQ-AQCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
4878-DI105N04PQ-AQDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DI105N04PQ-AQ
คำอธิบาย
MOSFET N-CH 40V 105A 8-POWERTDFN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
7 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 40 V 105A (Tc) 83W (Tc) ติดบนพื้นผิว 8-QFN (5x6)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
DI105N04PQ-AQ รุ่น
หมวดหมู่
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
23 nC @ 10 V
Mfr
Vgs (สูงสุด)
±20V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
3033 pF @ 25 V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
83W (Tc)
ประเภท FET
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
เทคโนโลยี
เกรด
รถยนต์
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
40 V
คุณสมบัติ
AEC-Q101
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
4.5V, 10V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
8-QFN (5x6)
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
2.6mOhm @ 50A, 10V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
2.4V @ 250µA