DIT090N06
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
4878-DIT090N06-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DIT090N06
คำอธิบาย
MOSFET TO220AB N 65V 0.0057OHM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
9 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 65 V 90A (Tc) 160W (Tc) ทรูโฮล TO-220AB
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
DIT090N06 รุ่น
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
4V @ 250µA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
94 nC @ 10 V
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
Vgs (สูงสุด)
±20V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
3400 pF @ 25 V
ประเภท FET
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
160W (Tc)
เทคโนโลยี
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 175°C (TJ)
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
65 V
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-220AB
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
10V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
7mOhm @ 30A, 10V