ESD5Z3V3
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
4878-ESD5Z3V3TR-ND - เทปและม้วน (TR)
4878-ESD5Z3V3CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
4878-ESD5Z3V3DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ESD5Z3V3
คำอธิบาย
TVS DIODE 3.3VWM 8.4VC SOD523
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
6 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
8.4V แคลมป์ 5A (8/20µs) ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว SOD-523
โมเดล EDA/CAD
ESD5Z3V3 รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
5A (8/20µs)
Mfr
พลังงาน - ยอดพัลส์
134W
แอพพลิเคชั่น
จุดประสงค์ทั่วไป
ความจุไฟฟ้า @ ความถี่
105pF @ 1MHz
แชนเนลทิศทางเดียว
1
อุณหภูมิในการทำงาน
-50°C ~ 150°C (TJ)
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
3.3V
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
5V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
SC-79, SOD-523
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
8.4V