P4SMAJ170CA
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
4878-P4SMAJ170CATR-ND - เทปและม้วน (TR)
4878-P4SMAJ170CACT-ND - เทปตัดขาย (CT)
4878-P4SMAJ170CADKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
P4SMAJ170CA
คำอธิบาย
TVS DIODE 170VWM 275VC DO214AC
คำอธิบายโดยละเอียด
275V แคลมป์ 1.5A ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว DO-214AC (SMA)
โมเดล EDA/CAD
P4SMAJ170CA รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
1.5A
Mfr
พลังงาน - ยอดพัลส์
400W
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ทำงาน
แอพพลิเคชั่น
จุดประสงค์ทั่วไป
อุณหภูมิในการทำงาน
-50°C ~ 150°C (TJ)
ช่องสองทิศทาง
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
170V
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
189V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
275V