P4SMAJ18CA
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
4878-P4SMAJ18CATR-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
P4SMAJ18CA
คำอธิบาย
TVS DIODE 18VWM 29.2VC DO214AC
คำอธิบายโดยละเอียด
29.2V แคลมป์ 13.7A ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว DO-214AC (SMA)
โมเดล EDA/CAD
P4SMAJ18CA รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
13.7A
Mfr
พลังงาน - ยอดพัลส์
400W
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ทำงาน
แอพพลิเคชั่น
จุดประสงค์ทั่วไป
อุณหภูมิในการทำงาน
-50°C ~ 150°C (TJ)
ช่องสองทิศทาง
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
18V
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
20V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
29.2V