P4SMAJ20CA-AQ
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
4878-P4SMAJ20CA-AQTR-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
P4SMAJ20CA-AQ
คำอธิบาย
TVS DIODE 20VWM 32.4VC DO214AC
คำอธิบายโดยละเอียด
32.4V แคลมป์ 12.3A ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว DO-214AC (SMA)
โมเดล EDA/CAD
P4SMAJ20CA-AQ รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
12.3A
Mfr
พลังงาน - ยอดพัลส์
400W
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
อุณหภูมิในการทำงาน
-50°C ~ 150°C (TJ)
ประเภท
Zener
เกรด
รถยนต์
ช่องสองทิศทาง
1
คุณสมบัติ
AEC-Q101
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
20V
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
22.2V
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
32.4V