P6SMBJ120CA
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
4878-P6SMBJ120CATR-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
P6SMBJ120CA
คำอธิบาย
TVS DIODE 120VWM 193VC DO214AA
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
193V แคลมป์ 3.1A ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว DO-214AA (SMB)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
P6SMBJ120CA รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
3.1A
Mfr
พลังงาน - ยอดพัลส์
600W
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
การป้องกันสายพาวเวอร์
ไม่
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แอพพลิเคชั่น
จุดประสงค์ทั่วไป
ประเภท
Zener
อุณหภูมิในการทำงาน
-50°C ~ 150°C (TJ)
ช่องสองทิศทาง
1
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
120V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
DO-214AA, SMB
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
133V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
193V