P6SMBJ28A | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | TVS DIODE 28VWM 45.4VC DO214AA |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 10 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 45.4V แคลมป์ 13.2A ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว DO-214AA (SMB) |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | P6SMBJ28A รุ่น |
หมวดหมู่ | กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs) 13.2A |
Mfr | พลังงาน - ยอดพัลส์ 600W |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | การป้องกันสายพาวเวอร์ ไม่ |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | แอพพลิเคชั่น จุดประสงค์ทั่วไป |
ประเภท Zener | อุณหภูมิในการทำงาน -50°C ~ 150°C (TJ) |
แชนเนลทิศทางเดียว 1 | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ) 28V | บรรจุภัณฑ์ / เคส DO-214AA, SMB |
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด) 31.1V | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ |
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp 45.4V |