P6SMBJ28A
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
4878-P6SMBJ28ATR-ND - เทปและม้วน (TR)
4878-P6SMBJ28ACT-ND - เทปตัดขาย (CT)
4878-P6SMBJ28ADKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
P6SMBJ28A
คำอธิบาย
TVS DIODE 28VWM 45.4VC DO214AA
คำอธิบายโดยละเอียด
45.4V แคลมป์ 13.2A ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว DO-214AA (SMB)
โมเดล EDA/CAD
P6SMBJ28A รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
13.2A
Mfr
พลังงาน - ยอดพัลส์
600W
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-50°C ~ 150°C (TJ)
แชนเนลทิศทางเดียว
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
28V
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
31.1V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
45.4V