P6SMBJ51A มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
Nexperia USA Inc.
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
82.4V แคลมป์ 7.3A ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว DO-214AA (SMB)
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
DO-214AA, SMB
P6SMBJ51A
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
4878-P6SMBJ51ATR-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
P6SMBJ51A
คำอธิบาย
TVS DIODE 51VWM 82.4VC DO214AA
คำอธิบายโดยละเอียด
เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
P6SMBJ51A รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
7.3A
Mfr
พลังงาน - ยอดพัลส์
600W
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
อุณหภูมิในการทำงาน
-50°C ~ 150°C (TJ)
แชนเนลทิศทางเดียว
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
51V
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
56.7V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
82.4V