TPSMA6L15A
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
4878-TPSMA6L15ATR-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TPSMA6L15A
คำอธิบาย
TVS DIODE 15VWM 24.4VC SMAF
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
11 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
24.4V แคลมป์ 24.6A ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว SMAF
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
TPSMA6L15A รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
24.6A
Mfr
พลังงาน - ยอดพัลส์
600W
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
การป้องกันสายพาวเวอร์
ไม่
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แอพพลิเคชั่น
จุดประสงค์ทั่วไป
ประเภท
Zener
อุณหภูมิในการทำงาน
-50°C ~ 150°C (TJ)
แชนเนลทิศทางเดียว
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
15V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
DO-221AC, SMA ตัวนำแบน
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
16.7V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
24.4V