CL2-F16-12R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
4761-CL2-F16-12R-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CL2-F16-12R
คำอธิบาย
LINE FILTER 250VAC/VDC 1.6A CHAS
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
40 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
Single Phase ฟิลเตอร์สาย emc/emi 1.6 A 250Vac 50 ~ 60Hz สเตจเดียว เชื่อมต่อเร็ว
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด AC
250V
ผู้ผลิต
DIT
กระแสไฟฟ้า
1.6 A
ชุด
ความถี่ - ในการทำงาน
50 ~ 60Hz
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
แอพพลิเคชั่น
จุดประสงค์ทั่วไป
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
หน่วยงานที่อนุมัติ
CSA, TUV, UR
ประเภทฟิลเตอร์
Single Phase
อุณหภูมิในการทำงาน
-25°C ~ 85°C
การตั้งค่า
สเตจเดียว
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด DC
250V