IR3-N10CDH
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
4761-IR3-N10CDH-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
IR3-N10CDH
คำอธิบาย
LINE FLTR 250VAC/VDC 10A PANEL
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
40 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
Single Phase ฟิลเตอร์สาย emc/emi 10 A 250Vac 50 ~ 60Hz สเตจเดียว IEC 320-C14, เชื่อมต่อเร็ว
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด AC
250V
ผู้ผลิต
DIT
กระแสไฟฟ้า
10 A
ชุด
ความถี่ - ในการทำงาน
50 ~ 60Hz
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
แอพพลิเคชั่น
ทางการแพทย์
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
หน่วยงานที่อนุมัติ
CSA, ENEC, UR, VDE
ประเภทฟิลเตอร์
Single Phase
อุณหภูมิในการทำงาน
-25°C ~ 85°C
การตั้งค่า
สเตจเดียว
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนพาเนล
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด DC
250V