TBA-10B443A
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
4761-TBA-10B443A-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TBA-10B443A
คำอธิบาย
LINE FILTER 250VAC/VDC 10A CHASS
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
40 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
Single Phase ฟิลเตอร์สาย emc/emi 10 A 250Vac 50 ~ 60Hz สเตจเดียว เทอร์มินัลบล็อก
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด AC
250V
ผู้ผลิต
DIT
กระแสไฟฟ้า
10 A
ชุด
ความถี่ - ในการทำงาน
50 ~ 60Hz
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
แอพพลิเคชั่น
จุดประสงค์ทั่วไป
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE, CQC, CSA, ENEC, SEMKO
ประเภทฟิลเตอร์
Single Phase
อุณหภูมิในการทำงาน
-25°C ~ 85°C
การตั้งค่า
สเตจเดียว
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด DC
250V