200AWMDP1T2A1M61KQE
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
141-200AWMDP1T2A1M61KQE-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
200AWMDP1T2A1M61KQE
คำอธิบาย
SWITCH TOGGLE DPDT 3A 120V
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ทอกเกิลสวิตช์ DPDT ทรูโฮล, มุมฉาก
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
200AWMDP1T2A1M61KQE รุ่น
หมวดหมู่
ประเภทแอคชูเอเตอร์
กลมแบบมาตรฐาน
Mfr
ความยาวแอคชูเอเตอร์
6.10mm
ชุด
การส่องสว่าง
ไม่มีไฟส่องสว่าง
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
รูปแบบส่วนปลาย
PC ขา
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
เกลียวปลอกสวม
ไม่มีเกลียว
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล, มุมฉาก
การป้องกันการเข้า
IP67 - ป้องกันฝุ่น, กันน้ำ
วงจร
คุณสมบัติ
ขั้วต่อปิดผนึกอีพ็อกซี่
ฟังก์ชั่นสวิตช์
อุณหภูมิในการทำงาน
-30°C ~ 85°C
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
3A (AC/DC)
วัสดุแอคชูเอเตอร์
ทองเหลือง, ชุบโครเมียม
อัตราแรงดันไฟฟ้า - AC
120 V
ระยะเวลาการใช้งานทางไฟฟ้า
50,000 รอบ
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
28 V