200MDP1T2B1M2RE
200MDP1T2B1M2RE
Additional Requirements for Selecting a Switch
200MDP1T2B1M2RE
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
200MDP1T2B1M2RE-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
200MDP1T2B1M2RE
คำอธิบาย
SWITCH TOGGLE DPDT 0.4VA 20V
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
โมเดล EDA/CAD
200MDP1T2B1M2RE รุ่น
ความยาวแอคชูเอเตอร์
5.33mm
มิติของช่องพาเนล
กลม - 4.95mm Dia
อุณหภูมิในการทำงาน
-30°C ~ 85°C
อัตราแรงดันไฟฟ้า - AC
20 V
ระยะเวลาการใช้งานทางไฟฟ้า
30,000 รอบ
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
20 V