200MSP1T1B1M7RE มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Additional Requirements for Selecting a Switch
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
How Does the Switch Attach to your Product
What Electrical Ratings do You Need?
200MSP1T1B1M7RE
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
200MSP1T1B1M7RE-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
200MSP1T1B1M7RE
คำอธิบาย
SWITCH TOGGLE SPDT 0.4VA 20V
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ทอกเกิลสวิตช์ SPDT ติดตั้งบนพาเนล, มุมฉาก, แนวตั้ง
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
200MSP1T1B1M7RE รุ่น
หมวดหมู่
ประเภทแอคชูเอเตอร์
กลมแบบมาตรฐาน
Mfr
ความยาวแอคชูเอเตอร์
9.40mm
ชุด
การส่องสว่าง
ไม่มีไฟส่องสว่าง
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
รูปแบบส่วนปลาย
PC ขา
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
มิติของช่องพาเนล
กลม - 4.95mm Dia
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนพาเนล, มุมฉาก, แนวตั้ง
เกลียวปลอกสวม
วงจร
คุณสมบัติ
ขั้วต่อปิดผนึกอีพ็อกซี่
ฟังก์ชั่นสวิตช์
อุณหภูมิในการทำงาน
-30°C ~ 85°C
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
0.4VA (AC/DC)
วัสดุแอคชูเอเตอร์
ทองเหลือง, ชุบโครเมียม
อัตราแรงดันไฟฟ้า - AC
20 V
ระยะเวลาการใช้งานทางไฟฟ้า
30,000 รอบ
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
20 V