200MSP1T3B3M7RE มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
C&K
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
Additional Requirements for Selecting a Switch
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
How Many Poles do you need?
What Electrical Ratings do You Need?
200MSP1T3B3M7RE
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
200MSP1T3B3M7RE-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
200MSP1T3B3M7RE
คำอธิบาย
SWITCH TOGGLE SPDT 0.4VA 20V
คำอธิบายโดยละเอียด
ทอกเกิลสวิตช์ SPDT ติดตั้งบนพาเนล, มุมฉาก, แนวตั้ง
เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
200MSP1T3B3M7RE รุ่น
ความยาวแอคชูเอเตอร์
7.37mm
รูปแบบส่วนปลาย
PC ขา
มิติของช่องพาเนล
กลม - 4.95mm Dia
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนพาเนล, มุมฉาก, แนวตั้ง
อุณหภูมิในการทำงาน
-30°C ~ 85°C
อัตราแรงดันไฟฟ้า - AC
20 V
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
20 V