800AC2REDCAP
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
800AC2REDCAP-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
800AC2REDCAP
คำอธิบาย
CAP PUSHBUTTON ROUND RED
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
วงกลม ปุ่มกด ที่คลุมสวิตช์ สีแดง สแน็ปฟิต
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
800AC2REDCAP รุ่น
หมวดหมู่
สี
สีแดง
ผู้ผลิต
E-Switch
การส่องสว่าง
ไม่มีไฟส่องสว่าง
ชุด
สำหรับใช้ร่วมกับ/ผลิตภัณฑ์ที่เกี่ยวข้อง
800A ซีรี่ส์
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ประเภทการติดตั้ง
สแน็ปฟิต
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ขนาด
7.45mm Dia x 3.50mm H