PB66EE2CR6P31
Modern Tv 3d Sync Streamline Icon: https://streamlinehq.commodern-tv-3d-sync
PB66EE2CR6P31
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
141-PB66EE2CR6P31-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PB66EE2CR6P31
คำอธิบาย
PUSHBUTTON SWITCH DPST 16A
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
14 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สวิตช์ปุ่มกด DPST ต้านการทำลาย, มีไฟส่องสว่าง ติดตั้งบนพาเนล, ด้านหน้า
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
PB66EE2CR6P31 รุ่น
หมวดหมู่
อัตราแรงดันไฟฟ้า - AC
127 V
Mfr
ประเภทแอคชูเอเตอร์
วงกลม, ปุ่ม
ชุด
สี - อุปกรณ์ขับเคลื่อน/ฝาครอบ
เงิน
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ประเภทการส่องสว่าง, สี
LED, สีเขียว
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
รูปแบบส่วนปลาย
เชื่อมต่อเร็ว - 0.250" (6.3mm)
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนพาเนล, ด้านหน้า
การป้องกันการเข้า
IP66 - ป้องกันฝุ่น, กันน้ำ
ประเภท
ต้านการทำลาย, มีไฟส่องสว่าง
มิติของช่องพาเนล
กลม - 25.00mm Dia
วงจร
อุณหภูมิในการทำงาน
0°C ~ 55°C
ฟังก์ชั่นสวิตช์
Off-On
ระยะเวลาการใช้งานทางไฟฟ้า
50,000 รอบ
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
16A (AC)