PV4F2Y011-331
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
EG5240-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PV4F2Y011-331
คำอธิบาย
SWITCH PUSHBUTTON DPST 2A 24V
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
14 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สวิตช์ปุ่มกด DPST-NO/NC ต้านการทำลาย, มีไฟส่องสว่าง ติดตั้งบนพาเนล, ด้านหน้า
โมเดล EDA/CAD
PV4F2Y011-331 รุ่น
หมวดหมู่
การทำเครื่องหมายแอคชูเอเตอร์
ไม่มีเครื่องหมาย
แรงดันไฟส่องสว่าง (ค่าที่ระบุ)
2.8VDC
รูปแบบส่วนปลาย
บัดกรี, เชื่อมต่อเร็ว - 0.110" (2.8mm)
มิติของช่องพาเนล
กลม - 19.00mm Dia
วงจร
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 55°C
ฟังก์ชั่นสวิตช์
On-Mom, Off-Mom
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
2A (DC)
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
24 V