รูปภาพสำหรับ PV7F2T011 ไม่พร้อมใช้งาน
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
PV7F2T011
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
141-PV7F2T011-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PV7F2T011
คำอธิบาย
SWITCH PB DPST-NO/NC 2A 48V
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
14 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สวิตช์ปุ่มกด DPST-NO/NC ต้านการทำลาย ติดตั้งบนพาเนล, ด้านหน้า
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
PV7F2T011 รุ่น
หมวดหมู่
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
48 V
Mfr
ประเภทแอคชูเอเตอร์
วงกลม, ปุ่ม, ฟลัช
ชุด
สี - อุปกรณ์ขับเคลื่อน/ฝาครอบ
สีดำ
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
รูปแบบส่วนปลาย
บัดกรี, เชื่อมต่อเร็ว - 0.110" (2.8mm)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
การป้องกันการเข้า
IP65 - ป้องกันฝุ่น, กันน้ำ
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนพาเนล, ด้านหน้า
มิติของช่องพาเนล
กลม - 22.00mm Dia
ประเภท
ต้านการทำลาย
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 55°C
วงจร
ชีวิตเครื่องกล
1,000,000 รอบ
ฟังก์ชั่นสวิตช์
On-Off, Off-On
ระยะเวลาการใช้งานทางไฟฟ้า
50,000 รอบ
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
2A (DC)