PV7F2Y011-3R4
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
EG5410-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PV7F2Y011-3R4
คำอธิบาย
SWITCH PUSHBUTTON SPDT 2A 48V
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สวิตช์ปุ่มกด SPDT ต้านการทำลาย, มีไฟส่องสว่าง ติดตั้งบนพาเนล, ด้านหน้า
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
PV7F2Y011-3R4 รุ่น
หมวดหมู่
การทำเครื่องหมายแอคชูเอเตอร์
ไม่มีเครื่องหมาย
Mfr
สี - อุปกรณ์ขับเคลื่อน/ฝาครอบ
สีดำ
ชุด
ประเภทการส่องสว่าง, สี
LED, สีน้ำเงิน/สีเขียว/สีแดง
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
แรงดันไฟส่องสว่าง (ค่าที่ระบุ)
12VDC
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
รูปแบบส่วนปลาย
บัดกรี, เชื่อมต่อเร็ว - 0.110" (2.8mm)
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนพาเนล, ด้านหน้า
การป้องกันการเข้า
IP65 - ป้องกันฝุ่น, กันน้ำ
ประเภท
ต้านการทำลาย, มีไฟส่องสว่าง
มิติของช่องพาเนล
กลม - 22.00mm Dia
วงจร
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 55°C
ฟังก์ชั่นสวิตช์
On-Mom, Off-Mom
ชีวิตเครื่องกล
1,000,000 รอบ
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
2A (DC)
ระยะเวลาการใช้งานทางไฟฟ้า
50,000 รอบ
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
48 V