รูปภาพสำหรับ PVB3F2B011G301 ไม่พร้อมใช้งาน
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
PVB3F2B011G301
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
141-PVB3F2B011G301-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PVB3F2B011G301
คำอธิบาย
SWITCHES
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สวิตช์ปุ่มกด SPDT ต้านการทำลาย, มีไฟส่องสว่าง ติดตั้งบนพาเนล, ด้านหน้า
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
PVB3F2B011G301 รุ่น
หมวดหมู่
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
24 V
Mfr
ประเภทแอคชูเอเตอร์
วงกลม, ปุ่ม, ฟลัช
ชุด
สี - อุปกรณ์ขับเคลื่อน/ฝาครอบ
สีดำ
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ประเภทการส่องสว่าง, สี
LED, สีขาว
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แรงดันไฟส่องสว่าง (ค่าที่ระบุ)
2.8VDC
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนพาเนล, ด้านหน้า
รูปแบบส่วนปลาย
บัดกรี, เชื่อมต่อเร็ว - 0.110" (2.8mm)
ประเภท
ต้านการทำลาย, มีไฟส่องสว่าง
การป้องกันการเข้า
IP65 - ป้องกันฝุ่น, กันน้ำ
วงจร
มิติของช่องพาเนล
กลม - 16.00mm Dia
ฟังก์ชั่นสวิตช์
On-Mom
อุณหภูมิในการทำงาน
-25°C ~ 55°C
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
500mA (AC), 2A (DC)
ชีวิตเครื่องกล
1,000,000 รอบ
อัตราแรงดันไฟฟ้า - AC
220 V