TL2230EEF100
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
EG6030-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TL2230EEF100
คำอธิบาย
SWITCH PUSHBUTTON DPDT 0.1A 30V
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
14 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สวิตช์ปุ่มกด DPDT มาตรฐาน ทรูโฮล
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
TL2230EEF100 รุ่น
หมวดหมู่
ฟังก์ชั่นสวิตช์
On-On
Mfr
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
100mA (DC)
ชุด
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
30 V