TL6150AF350QG
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
141-TL6150AF350QGTR-ND - เทปและม้วน (TR)
141-TL6150AF350QGCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
141-TL6150AF350QGDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TL6150AF350QG
คำอธิบาย
SWITCH TACTILE SPST-NO 0.05A 12V
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
16 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สวิตช์การสัมผัส SPST-NO ทำงานด้านบน ติดบนพื้นผิว
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
TL6150AF350QG รุ่น
หมวดหมู่
การกำหนดทิศทางแอคชูเอเตอร์
ทำงานด้านบน
Mfr
รูปแบบส่วนปลาย
Gull Wing
ชุด
โครงร่าง
6.20mm x 6.20mm
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
การส่องสว่าง
ไม่มีไฟส่องสว่าง
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แรงในการทำงาน
350gf
วงจร
SPST-NO
การป้องกันการเข้า
IP67 - ป้องกันฝุ่น, กันน้ำ
ฟังก์ชั่นสวิตช์
Off-Mom
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
อัตราหน้าสัมผัส @ แรงดันไฟฟ้า
0.05A @ 12VDC
การเคลื่อนที่ของสวิตช์
0.50mm
ประเภทแอคชูเอเตอร์
มาตรฐาน
ชีวิตเครื่องกล
300,000 รอบ
ประเภทการติดตั้ง
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ความสูงแอคชูเอเตอร์จาก PCB, แนวตั้ง
3.50mm