TS20100F070S
TS20100F070S
How Many Poles do you need?
TS20100F070S
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
EG4686TR-ND - เทปและม้วน (TR)
EG4686CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
EG4686DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TS20100F070S
คำอธิบาย
SWITCH SNP ACT SPST-NO 0.1A 125V
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
14 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สวิตช์ SPST-NO ติดบนพื้นผิว
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
TS20100F070S รุ่น
หมวดหมู่
ประเภทแอคชูเอเตอร์
วงกลม (ตัวดึงขา)
ผู้ผลิต
E-Switch
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ชุด
รูปแบบส่วนปลาย
SMD (SMT) แท็บ
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
แรงในการทำงาน
70gf
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ตำแหน่งในการทำงาน
0.130" (3.3mm)
วงจร
SPST-NO
ก่อนเคลื่อนที่
0.008" (0.2mm)
ฟังก์ชั่นสวิตช์
Off-Mom
ชีวิตเครื่องกล
3,000,000 รอบ
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
100mA (AC/DC)
อุณหภูมิในการทำงาน
-25°C ~ 85°C
อัตราแรงดันไฟฟ้า - AC
125 V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
48 V