9154873P0118 หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
เทียบเท่าพาราเมตริก
Ease Electronics
มีอยู่ในสต็อค: 1,517
เอกสารข้อมูล
เทียบเท่าพาราเมตริก
Ease Electronics
มีอยู่ในสต็อค: 1,432
เอกสารข้อมูล
Tensility International Corp
มีอยู่ในสต็อค: 246
SparkFun Electronics
ใหม่จาก DigiKey
ชุดสายเคเบิล 2.1mm ID, 5.5mm OD แจ็คเป็นปลั๊ก วงกลม 3.00' (915.00mm)
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
9154873P0118
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
4627-9154873P0118-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
9154873P0118
คำอธิบาย
CBL ASSY 2.1MM JACK-PLUG 3' BLK
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
หมวดหมู่
รูปแบบ
แจ็คเป็นปลั๊ก
ผู้ผลิต
ความยาว
3.00' (915.00mm)
ชุด
ประเภทสายเคเบิล
วงกลม
บรรจุภัณฑ์
ถุง
การป้องกัน
ไม่มีฉนวนหุ้ม
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
การใช้
อะแดปเตอร์, ส่วนขยาย
ประเภทคอนเนคเตอร์
2.1mm ID, 5.5mm OD