BK/ABC-12-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-2608-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BK/ABC-12-R
คำอธิบาย
FUSE CERM 12A 250VAC 125VDC 3AB
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
20 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
12 A 250 V ac 125 V ฟิวส์ dc คาร์ทริดจ์, เซรามิก ต้องใช้อุปกรณ์ยึด 3AB, 3AG, 1/4" x 1-1/4"
ความสามารถสูงสุด @ พิกัดแรงดันไฟฟ้า
750A AC, 10kA DC
ละลาย I²t
133.3
ขนาด / มิติ
0.250" Dia x 1.250" L (6.35mm x 31.75mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความต้านทานปกติ DC
0.0068 Ohms
อัตราแรงดันไฟฟ้า - AC
250 V