BK-ADC-15-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-BK-ADC-15-R-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BK-ADC-15-R
คำอธิบาย
FUSE CERM 15A 500VAC 500VDC 3AB
คำอธิบายโดยละเอียด
15 A 500 V ac 500 V ฟิวส์ dc คาร์ทริดจ์, เซรามิก ต้องใช้อุปกรณ์ยึด 3AB, 3AG, 1/4" x 1-1/4"
ละลาย I²t
50.0
อุณหภูมิในการทำงาน
-50°C ~ 125°C
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ขนาด / มิติ
0.252" Dia x 1.252" L (6.40mm x 31.80mm)
อัตราแรงดันไฟฟ้า - AC
500 V
ความต้านทานปกติ DC
0.008 Ohms