BK-ADC-20-R หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
Eaton - Bussmann Electrical Division
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
Similar
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
20 A 500 V ac 500 V ฟิวส์ dc คาร์ทริดจ์, เซรามิก ต้องใช้อุปกรณ์ยึด 3AB, 3AG, 1/4" x 1-1/4"
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
BK-ADC-20-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-BK-ADC-20-R-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BK-ADC-20-R
คำอธิบาย
FUSE CERM 20A 500VAC 500VDC 3AB
คำอธิบายโดยละเอียด
ละลาย I²t
88.0
อุณหภูมิในการทำงาน
-50°C ~ 125°C
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ขนาด / มิติ
0.252" Dia x 1.252" L (6.40mm x 31.80mm)
อัตราแรงดันไฟฟ้า - AC
500 V
ความต้านทานปกติ DC
0.0055 Ohms