BK/AGC-10-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-2622-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BK/AGC-10-R
คำอธิบาย
FUSE GLASS 10A 250VAC 3AB 3AG
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
19 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
10 A 250 V ac ฟิวส์ dc คาร์ทริดจ์, แก้ว ต้องใช้อุปกรณ์ยึด 3AB, 3AG, 1/4" x 1-1/4"
หมวดหมู่
เวลาตอบสนอง
ขาดเร็ว
Mfr
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ชุด
ความสามารถสูงสุด @ พิกัดแรงดันไฟฟ้า
200A
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ละลาย I²t
486.0
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
หน่วยงานที่อนุมัติ
CSA, UL
ประเภทการติดตั้ง
ต้องใช้อุปกรณ์ยึด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ประเภทฟิวส์
ขนาด / มิติ
0.250" Dia x 1.250" L (6.35mm x 31.75mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความต้านทานปกติ DC
0.008 Ohms
อัตราแรงดันไฟฟ้า - AC
250 V