BK/AGC-12-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-2881-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BK/AGC-12-R
คำอธิบาย
FUSE GLASS 12A 32VAC 3AB 3AG
คำอธิบายโดยละเอียด
12 A 32 V ac ฟิวส์ dc คาร์ทริดจ์, แก้ว ต้องใช้อุปกรณ์ยึด 3AB, 3AG, 1/4" x 1-1/4"
ความสามารถสูงสุด @ พิกัดแรงดันไฟฟ้า
1kA
ละลาย I²t
696.96
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ประเภทฟิวส์
ขนาด / มิติ
0.250" Dia x 1.250" L (6.35mm x 31.75mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความต้านทานปกติ DC
0.006 Ohms
อัตราแรงดันไฟฟ้า - AC
32 V