BK/GBB-20-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-3183-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BK/GBB-20-R
คำอธิบาย
FUSE CERM 20A 250VAC 125VDC 3AB
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
31 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
20 A 250 V ac 125 V ฟิวส์ dc คาร์ทริดจ์, เซรามิก ต้องใช้อุปกรณ์ยึด 3AB, 3AG, 1/4" x 1-1/4"
หมวดหมู่
อัตราแรงดันไฟฟ้า - AC
250 V
Mfr
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
ชุด
เวลาตอบสนอง
ขาดเร็ว
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
บรรจุภัณฑ์ / เคส
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความสามารถสูงสุด @ พิกัดแรงดันไฟฟ้า
200A AC, 10kA DC
ประเภทการติดตั้ง
ต้องใช้อุปกรณ์ยึด
หน่วยงานที่อนุมัติ
CSA, UR
ประเภทฟิวส์
ขนาด / มิติ
0.250" Dia x 1.250" L (6.35mm x 31.75mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความต้านทานปกติ DC
0.0033 Ohms