BK/GMC-10-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-2905-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BK/GMC-10-R
คำอธิบาย
FUSE GLASS 10A 125VAC 5X20MM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
19 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
10 A 125 V ac ฟิวส์ dc คาร์ทริดจ์, แก้ว ต้องใช้อุปกรณ์ยึด 5mm x 20mm
หมวดหมู่
อัตราแรงดันไฟฟ้า - AC
125 V
Mfr
เวลาตอบสนอง
ขาดปานกลาง
ความสามารถสูงสุด @ พิกัดแรงดันไฟฟ้า
200A
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ละลาย I²t
300.0
หน่วยงานที่อนุมัติ
MITI, UL
ประเภทฟิวส์
ขนาด / มิติ
0.205" Dia x 0.787" L (5.20mm x 20.00mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความต้านทานปกติ DC
0.007 Ohms